Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

Úrslit afmælissýningar HRFÍ

 22. ágúst 2009

Dómari: Jörgen Hindse frá Danmörku

Basenji
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Saint Agnes of Assisi: þátttökuborði, 2. sæti
Saint Angela Merici: þátttökuborði, 1. sæti

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Saint Angela Merici

 

Chow Chow
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Dropasteins Songshi Diljá: þátttökuborði, 3. sæti
Dropasteins Songshi Emma: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Dropasteins Songshi Salka: þátttökuborði, 2. sæti

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Songshi Emma

Opinn Flokkur (tíkur)
China Young’s Missis Melaine: 0. einkunn

 

Pomeranian
Opinn Flokkur (tíkur):
Soffies Allo Allo: Very Good, 1. sæti

Öldungaflokkur (tíkur):
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna: Exellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

 

Samoyed
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):

Bylur á ís: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun.

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):
Freyja: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun.

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Freyja
2. sæti: Bylur á ís

 

Siberian Husky
Hvolpaflokkur 4-6 mán. (rakkar):

Múla Týr: þátttökuborði, 2. sæti
Múla Ísar: Ekki sýndur
Múla Ívan Mikli: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):
Múla Dakoda: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Hulduheims Emma: þátttökuborði, 3. sæti
Múla Gola: þátttökuborði, 2. sæti

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti:
Múla Dakoda
2. sæti: Múla Ívan Mikli

Ungliðaflokkur (rakkar):
Hulduheims Týr Goði: Very Good, 2. sæti
Hulduheims Fenrir: Very Good, 1. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Nótt í Norðri Skuggi: Ekki sýndur
Hulduheims Tríton: Very Good
Bedarra Scipio Africanus: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Dreki: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Neró: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Múla Torres: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (rakkar):
Carillo Sølv Ulv: Very Good
Heimskauta Sólskins Tindur: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Baby You’re A Rich Man: Ekki sýndur
Hulduheims Skjöldur: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Múla Berg: Excellent, 4. sæti
Múla Blanco Íslandus: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH Hulduheims Óðinn: Ekki sýndur
ISCH AMCH Karnovanda’s Alexander Wolf: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
CANCH Innisfree Copper Wolf: Ekki sýndur

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Múla Blanco Íslandus: íslenskt meistarastig
2. sæti: ISCH AMCH Karnovanda’s Alexander Wolf
3. sæti: Múla Torres
4. sæti: Hulduheims Skjöldur

Ungliðaflokkur (tíkur):

Hulduheims Birta: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Völva: Very Good, 2. sæti
Hulduheims Þruma: Very Good, 3. sæti

Unghundaflokkur (tíkur):
Múla Kristal Fönn: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (tíkur):

Hulduheims Yrsa: Very Good
Bedarra Bambolina Bebe: Excellent, 4. sæti, meistaraefni
Innisfree Amelia: Excellent
Hulduheims Saga: Excellent
Hulduheims Eld Gyðja: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Hulduheims Dizzy Miss Lizzy: Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Hulduheims Lucy In The Sky: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Hulduheims Lucy In The Sky: íslenskt meistarastig
2. sæti: Hulduheims Eld Gyðja
3. sæti: Hulduheims Dizzy Miss Lizzy
4. sæti: Bedarra Bambolina Bebe

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Múla Blanco Íslandus
2. sæti: Hulduheims Lucy In The Sky

Múla Dakoda varð 2. Besta Ungviði Sýningar.

 

Besti Hundur Tegundahóps 5
1. sæti: ISCH Arnarstaða Rektor – Íslenskur fjárhundur
2. sæti: Múla Blanco Íslandus – Siberian Husky
3. sæti: ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna – Pomeranian