Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

Úrslit afmælissýningar HRFÍ

 23. ágúst 2009

Dómari: Sigríður Pétursdóttir frá Íslandi

Basenji
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Saint Angela Merici: þátttökuborði, 1. sæti

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Saint Angela Merici

 

Chow Chow
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Dropasteins Songshi Diljá: þátttökuborði, 2. sæti
Dropasteins Songshi Emma: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Dropasteins Songshi Salka: þátttökuborði, 3. sæti

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Songshi Emma

Opinn Flokkur (tíkur)
China Young’s Missis Melaine: Excellent, 1. sæti

Dropasteins Songshi Emma varð svo 4. Besti Hvolpur Sýningar.

 

Pomeranian
Opinn Flokkur (tíkur):
Soffies Allo Allo: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Öldungaflokkur (tíkur):
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna: Exellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Soffies Allo Allo: íslenskt meistarastig
2. sæti: ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Soffies Allo Allo

ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna varð Besti Öldungur Sýningar!

 

Samoyed
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):

Bylur á ís: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun.

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):
Freyja: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun.

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Freyja
2. sæti: Bylur á ís

 

Siberian Husky
Hvolpaflokkur 4-6 mán. (rakkar):

Múla Týr: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Múla Ívan Mikli: þátttökuborði, 2. sæti

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):
Múla Gola: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Hulduheims Emma: þátttökuborði, 3. sæti
Múla Dakoda: þátttökuborði, 2. sæti

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti:
Múla Týr
2. sæti: Múla Gola

Ungliðaflokkur (rakkar):
Hulduheims Fenrir: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Týr Goði: Very Good, 2. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Nótt í Norðri Skuggi: Ekki sýndur
Hulduheims Dreki: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Bedarra Scipio Africanus: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Torres: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Neró: Very Good, 3. sæti

Opinn Flokkur (rakkar):
Carillo Sølv Ulv: Excellent, 4. sæti
Heimskauta Sólskins Tindur: Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Hulduheims Baby You’re A Rich Man: Ekki sýndur
Múla Blanco Íslandus: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Skjöldur: Excellent
Múla Berg: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (rakkar):
CANCH Innisfree Copper Wolf: Ekki sýndur
ISCH AMCH Karnovanda’s Alexander Wolf: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
ISCH Hulduheims Óðinn: Ekki sýndur

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
ISCH AMCH Karnovanda’s Alexander Wolf
2. sæti: Bedarra Scipio Africanus: íslenskt meistarastig
3. sæti: Múla Blanco Íslandus
4. sæti: Múla Berg

Ungliðaflokkur (tíkur):

Hulduheims Völva: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Birta: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Hulduheims Þruma: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Unghundaflokkur (tíkur):
Múla Kristal Fönn: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (tíkur):

Hulduheims Dizzy Miss Lizzy: Excellent, 2. sæti, meistarefni
Hulduheims Eld Gyðja: Ekki sýnd
Hulduheims Saga: Excellent, 3. sæti
Bedarra Bambolina Bebe: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Yrsa: Very Good
Hulduheims Lucy In The Sky: Excellent, 4. sæti
Innisfree Amelia: Excellent

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Bedarra Bambolina Bebe: íslenskt meistarastig
2. sæti: Hulduheims Dizzy Miss Lizzy
3. sæti: Hulduheims Þruma
4. sæti: Múla Kristal Fönn

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Bedarra Bambolina Bebe
2. sæti: ISCH AMCH Karnovanda's Alexander Wolf

 

Besti Hundur Tegundahóps 5
1. sæti: ISCH Arnarstaða Rektor – Íslenskur fjárhundur
2. sæti: Bedarra Bambolina Bebe – Siberian Husky
3. sæti: Soffies Allo  Allo – Pomeranian