Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

 Deildarsýning Spitzhundadeildar HRFÍ
29. október 2010

Dómari: Liz-Beth C. Liljeqvist frá Svíþjóð

Alaskan Malamute:
Ungliðaflokkur (rakkar):
Chayo Blue Blood: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: Chayo Blue Blood: íslenskt meistarastig

Opinn Flokkur (tíkur):
Chayo Step Ahead: Excellent, 1. sæti

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti: Chayo Blue Blood

 

Chow Chow:
Meistaraflokkur (rakkar):
C.I.B. ISCH China Young‘s Karabas: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
C.I.B. ISCH China Young‘s Karabas

Ungliðaflokkur (tíkur):
Iceprincess For Dropasteins: Excellent, 1. sæti

Besti Hundu Tegundar:
1. sæti: C.I.B ISCH China Young‘s Karabas

 

Pomeranian:
Meistaraflokkur (rakkar):
CANCH Chriscendo Candid Shot: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
CANCH Chriscendo Candid Shot: íslenskt meistarastig

Unghundaflokkur (tíkur):
Char‘s Check Me Out: Excellent, 1. sæti

Meistaraflokkur (tíkur):
ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 UKUCH Dan-Star-Kom Ili Dolka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Öldungaflokkur (tíkur):
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna: Very Good, heiðursverðlaun

Besti Öldungur Tegundar:
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 UKUCH Dan-Star-Kom Ili Dolka

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 UKUCH Dan-Star-Kom Ili Dolka
2. sæti:
CANCH Chriscendo Candid Shot

 

Samoyed:
Unghundaflokkur (rakkar):
Bylur á ís: Excellent, 1. sæti


Siberian Husky:
Hvolpaflokkur 4-6 mán. (rakkar):
Hulduheims Jökull: þátttökuborði, 1. sæti
Hulduheims Jaki: þátttökuborði, 2. sæti
Hulduheims Emil í Kattholti: ekki sýndur

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):
Þoka:
þátttökuborði, 2. sæti
Hulduheims Orka: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Máney: þátttökuborði, 3. Sæti

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti:
Hulduheims Orka

Ungliðaflokkur (rakkar):
Leirdals Elju Huginn:
Excellent, 2. sæti
Eyberg Ice Black Demon: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Valur: Excellent, 1. sæti
Eyberg Ice Black Fire: Excellent, 4. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Leirdals Elju Myrkvi: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Funi: Very Good, 2. sæti

Opinn Flokkur (rakkar):
Bedarra Scipio Africanus: Very Good, 1. sæti
Hulduheims Huginn: ekki sýndur

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Leirdals Elju Myrkvi: íslenskt meistarastig

Ungliðaflokkur (tíkur):
Miðnætur Hunting Artemis: Excellent, 3. sæti
Miðnætur Colourful Iris: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Mist: Excellent
Miðnætur Dawn Of Eos: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Eyberg Ice Black Storm: Excellent
Eyberg Ice Black Angel: ekki sýnd
Múla Hríma: Excellent, 2. Sæti

Opinn Flokkur (tíkur):
Hulduheims Saga: Very Good
Hulduheims Tírena: ekki sýnd
Hulduheims Agla: Very Good
Bedarra Bambolina Bebe: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Hulduheims Aþena: Excellent, 4. sæti
Takoda C‘Minnesota Fats: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Vaka: ekki sýnd
Múla Ynja: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Múla Ynja: íslenskt meistarastig
2. sæti:
Miðnætur Dawn Of Eos
3. sæti:
Bedarra Bambolina Bebe

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Múla Ynja
2. Sæti:
Leirdals Elju Myrkvi


_________________________________________________

 

Besta Ungviði Sýningar:
1. sæti: Hulduheims Orka

 

Besti Öldungur Sýningar:
1. sæti: ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

 

Besti Hundur Sýningar:
1. sæti: ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 UKUCH Dan-Star-Kom Ili Dolka
2. sæti:
Múla Ynja
3. sæti:
C.I.B. ISCH China Young‘s Karabas
4. sæti:
Chayo Blue Blood