Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

Úrslit haustsýningar HRFÍ

 27. – 28. September 2008

Dómari: Jose Luis Payro Duenas frá Mexíkó

 

Alaskan Malamute

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):

Krapi Týr: Excellent, 1. sæti, heiðursverðlaun

 

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Freyja: Excellent, 1. sæti, heiðursverðlaun

 

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):

1. sæti: Krapi Týr

2. sæti: Freyja

Unghundaflokkur (rakkar):

Yukonjak’s Obuggda Ulfur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:

1. sæti: Yukonjak’s Obuggda Ulfur: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti: Yukonjak’s Obyggda Ulfur


Basenji

Opinn Flokkur (tíkur):

Fornusanda Best of Being Primadonna: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

 

Besta Tík Tegundar:

1. sæti: Fornusanda Best of Being Primadonna; íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

 

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti: Fornusanda Best of Being Primadonna

 

 

Chow Chow

Meistaraflokkur (rakkar):

ISCH China Young’s Karabas (Boss): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

 

Besti Rakki Tegundar:

1. sæti: ISCH China Young’s Karabas (Boss): íslenskt meistarastig ,alþjóðlegt meistarastig

 

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti: ISCH China Young’s Karabas (Boss)

 

 

Siberian Husky

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):

Múla Torres: Excellent, 2. sæti, heiðursverðlaun

Hulduheims Týr Goði: Very Good, 5. sæti

Múla Goði: Excellent, 3. sæti

Múla Kári: ekki sýndur

Hulduheims Huginn: Excellent, 1. sæti, heiðursverðlaun

Múla Garri: Very Good, 4. sæti

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Múla Kristal Fönn: Excellent, 2. sæti, heiðursverðlaun

Múla Alaska: Excellent, 3. sæti

Hulduheims Eyja: Very Good, 4. sæti

Hulduheims Líf: Excellent, 1. sæti, heiðursverðlaun

 

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):

1. sæti: Hulduheims Huginn

2. sæti: Hulduheims Líf

 

Ungliðaflokkur (rakkar):

Nótt í Norðri Breki: Excellent, 4. sæti

Múla Legolas: Very Good

Hulduheims Skjöldur: Excellent, 3. sæti

Bedarra Scipio Africanus (Frosti): Very Good

Hulduheims Dreki: Very Good

Múla Akkiles: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Hulduheims Neró: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

 

Unghundaflokkur (rakkar):

Hulduheims Höskuldur (Castor): Exellent, 1. sæti, meistaraefni

 

Opinn Flokkur (rakkar):

Hulduheims Óðinn: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Múla Berg: Very Good, 7. sæti

Múla Prins: Excellent, 6. sæti

Free Spirit Hydrargium (Lisko): Excellent, 4. sæti

Carillo Sølv Ulv (Úlfur): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Innisfree Copper Wolf (Wolfie): Excellent, 5. sæti

Múla Blanco Íslandus: Excellent, 3. sæti

Heimskauta Sólskins Tindur: Very Good

 

Besti Rakki Tegundar:

1. sæti: Carillo Sølv Ulv (Úlfur): íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

2. sæti: Hulduheims Óðinn: vara alþjóðlegt meistarastig

3. sæti: Hulduheims Neró

4. sæti: Múla Akkiles

5. sæti: Hulduheims Höskuldur (Castor)

 

Ungliðaflokkur (tíkur):

Múla Þruma: Excellent, 2. sæti

Hulduheims Laila: Excellent, 4. sæti

Hulduheims Vera: Excellent, 3. sæti

Bedarra Bambolina Bebe (Maya): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

 

Unghundaflokkur (tíkur):

Hulduheims Ilmur: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Hulduheims Tírena: Excellent, 3. sæti

Hulduheims Villimey: Excellent, 4. sæti

Hulduheims Úlfynjan Nala: Excellent, 1. sæti, meistaraefni


Opinn Flokkur (tíkur):

Mjoll: Good

Múla Ynja: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Múla Aska: Very Good

CANCH Shapali’s Remembering Romance (Róma): ekki sýnd

Anyka Bootylicious Babe (Kíra): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Hulduheims Dizzy Miss Lizzy (Lizzy): Excellent

Hulduheims Eld Gyðja: Very Good

Innisfree Amelia: Excellent, 4. sæti

Kiara of Night In Nome: Excellent, 3. sæti

 

Besta Tík Tegundar:

1. sæti: Anyka Booylicious Babe (Kíra): íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

2. sæti: Múla Ynja: vara alþjóðlegt meistarastig

3. sæti: Bedarra Bambolina Bebe (Maya)

4. sæti: Hulduheims Úlfynjan Nala

5. sæti: Hulduheims Ilmur

 

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti: Anyka Bootylicious Babe (Kíra)

2. sæti: Carillo Sølv Ulv (Úlfur)

 

Hulduheims-ræktun var með Besta ræktunarhóp sýningar sunnud. og Annan besta afkvæmahóp sunnud.

Hulduheims Huginn varð svo 4. Besti Hvolpur Sýningar (6-9 mán.) sunnud.



West Siberian Laïka

Unghundaflokkur (tíkur):

Aster Walhalla: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:

1. sæti: Aster Walhalla: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

B
esti Hundur Tegundar

1. sæti: Aster Walhalla

 

 

Besti Hundur Tegundahóps 5 (dómari: Agnes Kertes Ganami frá Ísrael)

1. sæti: Arnarstaða Rektor – Íslenskur fjárhundur

2. sæti: Anyka Bootylicious Babe (Kíra) – Siberian Husky

3. sæti: ISCH China Young’s Karabas (Boss) – Chow Chow

4. sæti: Yukonjak’s Obyggda Ulfur – Alaskan Malamute