Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

 Úrslit haustsýningar HRFÍ

 3. – 4. október 2009

 

Alaskan Malamute (dómari: Norman Deschuymere frá Belgíu)
Unghundaflokkur (rakkar):

Krapi Týr: Excellent, 1. sæti

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH Yukonjak’s Obuggda Ulfur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
ISCH Yukonjak’s Obuggda Ulfur: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti
: ISCH Yukonjak’s Obyggda Ulfur

 

Basenji (dómari: Svend Lövenkjær frá Danmörku)
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Saint Angela Merici: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Saint Angela Merici

Saint Angela Merici varð Besti Hvolpur Sýningar laugardags!

 

Chow Chow (dómari: Svend Lövenkjær frá Danmörku)
Ungliðaflokkur (tíkur):

Dropasteins Songshi Emma: Very Good, 1. sæti

 

Pomeranian (dómari: Svend Lövenkjær frá Danmörku)
Ungliðaflokkur (rakkar):

Chriscendo Candid Shot: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: Chriscendo Candid Shot: íslenskt meistarastig

Opinn Flokkur (tíkur):
Soffies Allo Allo: Very Good, 1. sæti

Öldungaflokkur (tíkur):
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna: Very Good, 1. sæti

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti: Chriscendi Candid Shot

Samoyed (dómari: Svend Lövenkjær frá Danmörku)
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):

Bylur á ís: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti: Bylur á ís

Ungliðaflokkur (tíkur):
Fífa: Excellent, 1. sæti

 

Siberian Husky (dómari: Norman Deschuymere frá Belgíu)
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):

Múla Ívan Mikli: þátttökuborði, 4. sæti
Múla Rökkvi: þátttökuborði, 2. sæti
Múla Ísar: þátttökuborði, 3. sæti
Múla Týr: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Múla Gola: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Hulduheims Emma: þátttökuborði, 3. sæti
Múla Dakoda: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):
1. sæti:
Múla Gola
2. sæti: Múla Týr

Ungliðaflokkur (rakkar):
Hulduheims Gabríel: Very Good, 1. sæti
Úlfur Mikli: Very Good, 2. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Nótt í Norðri Skuggi: Ekki sýndur
Hulduheims Fenrir: Very Good, 2. sæti
Múla Torres: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (rakkar):
Hulduheims Skjöldur: Very Good
Múla Prins: Excellent, 4. sæti
Carillo Sølv Ulv: Excellent, 3. sæti
Múla Berg: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Heimskauta Sólskins Tindur: Very Good
Bedarra Scipio Africanus: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH Múla Blanco Íslandus: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
ISCH Hulduheims Óðinn: Ekki sýndur

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Múla Berg: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Múla Blanco Íslandus: vara alþjóðlegt meistarastig
3. sæti: Bedarra Scipio Africanus
4. sæti: Múla Torres

Ungliðaflokkur (tíkur):

Hulduheims Ronja: Good
Hulduheims Birta: Very Good, 1. sæti

Unghundaflokkur (tíkur):
Hulduheims Mía: Ekki sýnd
Hulduheims Edda: Very Good, 1. sæti
Hulduheims Agla: Ekki sýnd
Hulduheims Dalía: Very Good, 2. sæti

Opinn Flokkur (tíkur):

Mjoll: Excellent, 4. sæti, meistaraefni
Innisfree Amelia: Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Hulduheims Siska: Very Good
Hulduheims Dizzy Miss Lizzy (Lizzy): Excellent, 5. sæti
Bedarra Bambolina Bebe: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Kiara of Night In Nome: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (tíkur):
ISCH Anyka Bootylicious Babe: Ekki sýnd

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Kiara of Night In Nome: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Bedarra Bambolina Bebe: vara alþjóðlegt meistarastig
3. sæti: Innisfree Amelia
4. sæti: Mjoll

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Kiara of Night In Nome
2. sæti: Múla Berg

Múla Gola varð 4. Besti Hvolpur Sýningar laugardags
Múla-ræktun var með Besta Ræktunarhóp Sýningar laugardags!

 

West Siberian Laïka (dómari: Svend Lövenkjær frá Danmörku)
Meistaraflokkur (tíkur):

ISShCh Aster Walhalla: Ekki sýnd

 

Besti Hundur Tegundahóps 5 (dómari: Norman Deschuymere frá Belgíu)
1. sæti:
ISCH Arnarstaða Rektor – Íslenskur fjárhundur
2. sæti: Kiara of Night In Nome – Siberian Husky
3. sæti: Chriscendo Candid Shot – Pomeranian
4. sæti: ISCH Yukonjak’s Obyggda Ulfur – Alaskan Malamute