Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

Úrslit sumarsýningar HRFÍ, 28.-29. júní 2008
 
Alaskan Malamute (dómari: Roberto Vélez-Picó frá Puerto Rico)

Ungliðaflokkur (rakkar):
Yukonjak's Obyggda Ulfur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti rakki tegundar:
1. sæti: Yukonjak's Obyggda Ulfur: íslenskt meistarastig

Ungliðaflokkur (tíkur):
Yukonjak's Obyggda Hit: Very good

Best hundur tegundar:
1. sæti: Yukonjak's Obyggda Ulfur

 

Basenji (dómari: Roberto Vélez-Picó frá Puerto Rico)

Opinn flokkur (tíkur):
Fornusanda Emma

Meistaraflokkur (tíkur):
INTUCH ISCH Fornusanda Days of Thunder: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta tík tegundar:
1. sæti: INTUCH ISCH Fornusanda Days of Thunder

Besti hundur tegundar:
1. sæti: INTUCH ISCH Fornusanda Days of Thunder

 

Chow Chow (dómari: Roberto Véle-Picó frá Puerto Rico)

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH China Young's Karabas (Boss): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti hundur tegundar:
1. sæti: ISCH China Young's Karabas (Boss)

 

Siberian Husky (dómari: Kurt Nilson frá Svíþjóð)

Hvolpaflokkur 4-6 mánaða (rakkar):
Hulduheims Huginn: þátttökuborði í hvolpafl., 1. sæti

Hvolpaflokkur 4-6 mánaða (tíkur):

Hulduheims Líf: þátttökuborði í hvolpafl., 1. sæti

Besti hvolpur tegundar (4-6 mán.):

1. sæti: Hulduheims Huginn (einnig 2. besti hvolpur sýn. laugardags)
2. sæti: Hulduheims Líf

Hvolpaflokkur 6-9 mánaða (rakkar):

Nótt í Norðri Breki: þátttökuborði í hvolpafl., 2. sæti
Hulduheims Dreki: þátttökuborði í hvolpafl., 1. sæti
Nótt í Norðri Skuggi: þátttökuborði í hvolpafl., 4. sæti
Hulduheims Rauður Máni: þátttökuborði í hvolpafl., 3. sæti

Hvolpaflokkur 6-9 mánaða (tíkur):
Múla Þruma: þátttökuborði í hvolpafl., 2. sæti
Nótt í Norðri Maya: þátttökuborði í hvolpafl., 1. sæti

Besti hvolpur tegundar (6-9 mán):
1. sæti: Hulduheims Dreki (einni Besti hvolpur sýn. laugardags)
2. sæti: Nótt í Norðri Maya

Ungliðaflokkur (rakkar):

Bedarra Scipio Africanus (Frosti): Very good
Hulduheims Josip Broz Tito (Tito): Very good
Hulduheims Skjöldur: Good

Unghundaflokkur (rakkar):

Múla Blanco Islandus (Blanco): Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Babe You’re A Rich Man (Kári): ekki sýndur
Hulduheims Höskuldur: Very good

Opinn flokkur (rakkar):
Hulduheims Óðinn: 1. einkunn, 1. sæti, meistaraefni
Carillo Sølv Ulv (Úlfur): 1. einkunn, 2. sæti

Besti rakki tegundar:
1. sæti: Múla Blanco Islandus: íslenskt meistarastig
2. sæti: Hulduheims Óðinn

Ungliðaflokkur (tíkur):
Hulduheims Ilmur: ekki sýnd
Bedarra Bambolina Bebe (Maya): Very good
Hulduheims Vera: Very good
Hulduheims Grímhildur Grádís (Gríma): Very good
Hulduheims Laila: ekki sýnd

Unghundaflokkur (tíkur):
Hulduheims Úlfynjan Nala: Good
Hulduheims Lucy In The Sky (Lucy): Very good
Múla Aska: Excellent, 3. sæti, heiðursverðlaun
Hulduheims Eld-Gyðja: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Ynja: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Black Victory Rose (Lana): Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Opinn flokkur (tíkur):

Anyka Bootylicious Babe (Kíra): Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Mjoll: Very good, 3. sæti
Hulduheims Saga: Very good
Hulduheims Dizzy Miss Lizzy (Lizzy): Very good, 4. sæti
Kiara of Night In Nome: Excellent, 2. sæti

Besta tík tegundar:
1.sæti: Anyka Bootylicious Babe (Kíra): íslenskt meistarastig
2. sæti: Hulduheims Eld-Gyðja
3. sæti: Hulduheims Black Victory Rose (Lana)
4. sæti: Múla Aska

Besti hundur tegundar:
1. sæti: Anyka Bootylicious Babe (Kíra)
2. sæti: Múla Blanco Islandus (Blanco)

 

West Siberian Laika (dómari: Kurt Nilson frá Svíþjóð)

Unghundaflokkur (tíkur):
Aster Walhalla: Very good, 1. sæti

 

Úrslit tegundahóps 5 (dómari: Kurt Nilson frá Svíþjóð)

1. sæti: Bjarkarkots Dimma Nótt - Íslenskur fjárhundur
2. sæti: Anyka Bootylicious Babe (Kíra) - Siberian Husky
3. sæti: ISCH China Young's Karabas (Boss) - Chow Chow
4. sæti: Yukonjak's Obyggda Ulfur - Alaskan Malamute