Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

 Úrslit sumarsýningar HRFÍ

 28. – 29. ágúst 2010


 

Alaskan Malamute (dómari: Sigríður Pétursdóttir frá Íslandi)

Opinn Flokkur (rakkar):
Krapi Týr: Very Good

Meistaraflokkur (rakkar):

ISCH Yukonjak's Obyggda Ulfur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:

1. sæti:
ISCH Yukonjak's Obyggda Ulfur: alþjóðlegt meistarastig

Opinn Flokkur (tíkur):
Chayo Step Ahead:
Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Chayo Step Ahead: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti:
ISCH Yukonjak's Obyggda Ulfur
2. sæti:
Chayo Step Ahead

 

Basenji (dómari: Sigríður Pétursdóttir frá Íslandi)

Unghundaflokkur (tíkur):
Saint Agnes of Assisi: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Saint Angela Merici: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Saint Agnes of Assisi: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Saint Angela Merici: vara alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Saint Agnes of Assisi

 

Chow Chow (dómari: Sigríður Pétursdóttir frá Íslandi)

Ungliðaflokkur (tíkur):
Iceprincess For Dropasteins: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Unghundaflokkur (tíkur):
Dropasteins Songshi Salka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Iceprincess For Dropasteins: íslenskt meistarastig
2. Sæti: Dropasteins Songshi Salka: alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Iceprincess For Dropasteins

 

Pomeranian (dómari: Igor Selimovic frá Króatíu)

Meistaraflokkur (rakkar):
CANCH Chriscendo Candid Shot: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:

1. sæti:
Chriscendo Candid Shot: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Ungliðaflokkur (tíkur):
Char‘s Check Me Out:
Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (tíkur):

ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka: alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Char‘s Check Me Out: íslenskt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti:
ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka
2. sæti:
CANCH Chriscendo Candid Shot


Samoyed (dómari: Sigríður Pétursdóttir frá Íslandi)

Unghundaflokkur (rakkar):
Bylur á ís: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: Bylur á ís: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Unghundaflokkur (tíkur):
Freyja: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Freyja: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Freyja
2. sæti:
Bylur á ís

 

Siberian Husky (dómari: Sigríður Pétursdóttir frá Íslandi)

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (rakkar):
Nótt í Norðri Chívas Trukkur: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):

Nótt í Norðri Ceenoah: ekki sýnd
Nótt í Norðri Cleopatra: ekki sýnd
Nótt í Norðri Coco: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti: Nótt í Norðri Chívas Trukkur
2. sæti:
Nótt í Norðri Coco

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):
Jökull: þátttökuborði, 1. sæti

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Hulduheims Mist: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):
1. sæti:
Hulduheims Mist

Ungliðaflokkur (rakkar):
Eyberg Ice Black Fire: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Valur: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Leirdals Elju Jaki: Excellent
CANCH Wolfriver‘s Ice Thunder Kanuck: Excellent
Leirdals Elju Huginn: Excellent
Múla Funi: Excellent, 4. sæti, meistaraefni
Múla Bruni: Excellent, 3. Sæti, meistaraefni

Unghundaflokkur (rakkar):
Múla Týr: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (rakkar):
Hulduheims Skjöldur: ekki sýndur
Carillo Sølv Ulv: ekki sýndur
Múla Garri: Very Good
Bedarra Scipio Africanus: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Huginn: ekki sýndur

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH Múla Berg:
Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
ISCH Múla Berg: alþjóðlegt meistarastig
2. Sæti: Eyberg Ice Black Fire: íslenskt meistarastig
3. Sæti:
Hulduheims Valur
4. Sæti:
Bedarra Scipio Africanus: vara alþjóðlegt meistarastig

Ungliðaflokkur (tíkur):
Múla Hríma: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Leirdals Elju Yrja: Excellent
Múla Yasmine: Very Good
Miðnætur Colourful Iris: Excellent, 4. sæti, meistaraefni
Eyberg Ice Black Storm: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Miðnætur Dawn Of Eos: Excellent, 3. sæti, meistaraefni

Unghundaflokkur (tíkur):
Múla Gola: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Ísabella Ýr: Excellent, 4. sæti, meistaraefni
Múla Dakoda: Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Múla Freyja: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Jasmín Yrja: Very Good

Opinn Flokkur (tíkur):
Múla Alaska: Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Hulduheims Dizzy Miss Lizzy: ekki sýnd
Bedarra Bambolina Bebe: Excellent, 4. sæti, meistaraefni
Hulduheims Sigfúsína Jónína Guðný: ekki sýnd
Mjoll: Excellent
Hulduheims Aþena: Very Good
Múla Aska: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Múla Ynja: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (tíkur):
ISCH Anyka Bootylicious Babe: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
ISCH Anyka Bootylicious Babe: alþjóðlegt meistarastig
2. sæti:
Múla Hríma: íslenskt meistarastig
3. sæti:
Múla Ynja: vara alþjóðlegt meistarastig
4. sæti:
Múla Aska

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
ISCH Anyka Bootylicious Babe
2. sæti:
ISCH Múla Berg

Nótt í Norðri Chívas Trukkur var 3. Besta Ungviði Sýningar laugardags
Múla-ræktun var með 3. Besta Ræktunarhóp Sýningar laugardags
Múla Aska og 3 afkvæmi hennar voru 2. Besti Afkvæmahópur Sýningar laugardags!

 

Besti Hundur Tegundahóps 5 (dómari: Igor Selimovic frá Króatíu):

1. sæti: ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka – Pomeranian

2. sæti: ISCH Anyka Bootylicious Babe – Siberian Husky

3. sæti: ISCH Yukonjak‘s Obyggda Ulfur – Alaskan Malamute

4. sæti: Óðinn – Íslenskur fjárhundur


ISCH RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka varð svo 3. Besti Hundur Sýningar!!!