Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

Úrslit vetrarsýningar HRFÍ

 27. – 28. febrúar 2010

Dómari: Elina Tan-Hietalahti frá Finnlandi

 

Alaskan Malamute

Opinn Flokkur (rakkar):
Krapi Týr: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH Yukonjak’s Obuggda Ulfur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
: Krapi Týr: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: ISCH Yukonjak’s Obuggda Ulfur: vara alþjóðlegt meistarastig

Opinn Flokkur (tíkur):
Chayo Step Ahead: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Chayo Step Ahead: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti
: Krapi Týr
2. sæti: Chayo Step Ahead

 

Basenji

Ungliðaflokkur (tíkur):
Saint Agnes of Assisi: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Saint Angela Merici: 0. einkunn

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Saint Agnes of Assisi: íslenskt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Saint Agnes of Assisi

 

Chow Chow

Ungliðaflokkur (tíkur):
Dropasteins Songshi Salka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Songshi Salka: íslenskt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Songshi Salka

 

Pomeranian

Meistaraflokkur (rakkar):
CANCH Chriscendo Candid Shot: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: Chriscendo Candid Shot: íslenskt meistarastig

Opinn Flokkur (tíkur):
RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti: CANCH Chriscendo Candid Shot
2. sæti: RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka

 

Samoyed

Ungliðaflokkur (rakkar):
Bylur á ís: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: Bylur á ís: íslenskt meistarasti

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti: Bylur á ís

 

Siberian Husky

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (rakkar):
Eyberg Ice Black Demon: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun
Eyberg Ice Black Fire: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):
Eyberg Ice Black Moon: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun
Eyberg Ice Black Storm: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Eyberg Ice Black Angel: þátttökuborði, 3. sæti, heiðursverðlaun

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti: Eyberg Ice Black Fire
2. sæti: Eyberg Ice Black Storm

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):
Múla Jökull: þátttökuborði, 4. sæti, heiðursverðlaun
Múla Bruni: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Leirdals Elju Huginn: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun
Leirdals Elju Jaki: þátttökuborði
Miðnætur Erotic Eros: þátttökuborði, 5. sæti, heiðursverðlaun
Múla Funi: þátttökuborði
Leirdals Elju Myrkvi: þátttökuborði, 3. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Miðnætur Colourful Iris: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Miðnætur Dawn Of Eos: þátttökuborði
Miðnætur Hunting Artemis: þátttökuborði, 4. sæti, heiðursverðlaun
Múla Yasmine: þátttökuborði
Múla Hríma: þátttökuborði, 3. sæti, heiðursverðlaun
Miðnætur Steaming Hot Aphrodite: þátttökuborði
Miðnætur Artistic Athena: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun
Leirdals Elju Yrja: þátttökuborði

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):
1. sæti:
Miðnætur Colourful Iris
2. sæti:
Múla Bruni

Ungliðaflokkur (rakkar):
Úlfur Mikli: Good
Múla Rökkvi: Very Good, 3. sæti
Múla Ívan Mikli: Very Good, 5. sæti
Múla Týr: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Loki Laufeyjarson: Excellent, 2. sæti
Múla Ísar: Good
Hulduheims Kátur: Very Good, 4. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Hulduheims Gabríel: Very Good, 2. sæti
Múla Torres: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (rakkar):
Heimskauta Sólskins Tindur: Good
Bedarra Scipio Africanus: Good
Carillo Sølv Ulv: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Hulduheims Skjöldur: Excellent
Hulduheims Hecktor: Excellent
Hulduheims Askur: Excellent, 4. sæti
Múla Berg: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Nótt í Norðri Breki: Excellent, 3. sæti
Heimskauta Sólskins Kaldbakur: Good
Hulduheims Dreki: Excellent

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH Múla Blanco Íslandus: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Múla Berg: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Múla Týr: vara alþjóðlegt meistarastig
3. sæti: Múla Blanco Íslandus
4. sæti: Carillo Sølv Ulv

Ungliðaflokkur (tíkur):
Múla Dakoda: Very Good, 2. sæti
Múla Gæfa: Ekki sýnd
Múla Gola: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Unghundaflokkur (tíkur):
Hulduheims Sigfúsína Jónína Guðný: Excellent, 1. sæti
Hulduheims Ronja: Very Good, 3. sæti
Hulduheims Edda: Very Good, 4. sæti
Hulduheims Þruma: Very Good, 2. sæti

Opinn Flokkur (tíkur):
Hulduheims Eld Gyðja: Ekki sýnd
Hulduheims Tírena: Ekki sýnd
Hulduheims Vera: Good
Hulduheims Dalía: Very Good, 4. sæti
Mjoll: Very Good
Múla Kristal Fönn: Very Good
Múla Þruma: Very Good
Múla Ynja: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Bedarra Bambolina Bebe: Very Good
Múla Aska: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Innisfree Amelia: Excellent, 3. sæti

Meistaraflokkur (tíkur):
ISCH Kiara of Night in Nome: Very Good, 2. sæti
ISCH Anyka Bootylicious Babe: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Múla Gola: íslenskt meistarastig
2. sæti: ISCH Anyka Bootylicious Babe: alþjóðlegt meistarastig
3. sæti: Múla Aska
4. sæti: Múla Ynja

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Múla Berg
2. sæti: Múla Gola

Miðnætur Colourful Iris var Besti Hvolpur Sýningar sunnudags!
Múla-ræktun var með 4-Besta Ræktunarhóp Sýningar laugardags

 

West Siberian Laïka

Meistaraflokkur (tíkur):
ISShCh Aster Walhalla: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
ISShCh Aster Walhalla: alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
ISShCh Aster Walhalla

 

Besti Hundur Tegundahóps 5 (dómari: Espen Engh frá Noregi):
1. sæti:
CANCH Chriscendo Candid Shot – Pomeranian
2. sæti: Múla Berg – Siberian Husky
3. sæti: Dropasteins Songshi Salka – Chow Chow
4. sæti: Krapi Týr – Alaskan Malamute

CANCH Chriscendo Candid Shot varð 3. Besti Hundur Sýningar!!