Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

 

Úrslit vetrarsýningar HRFÍ

 26. – 27. febrúar 2011

Alaskan Malamute (dómari: Elina Haapaniemi frá Finnlandi)

Ungliðaflokkur (rakkar):
Chayo Blue Blood: Very Good, 1. sæti

 

Basenji (dómari: Elina Haapaniemi frá Finnlandi)

Opinn Flokkur (tíkur):
Saint Agnes of Assisi: Good

 

Chow Chow (dómari: Elina Haapaniemi frá Finnlandi)

Unghundaflokkur (rakkar):
Dropasteins Oriental Junior: Excellent, 1. sæti

Opinn Flokkur (tíkur):
Dropasteins Songshi Emma: Good
Iceprincess For Dropasteins: Very Good, 1. Sæti

 

Pomeranian (dómari: Elina Haapaniemi frá Finnlandi)

Meistaraflokkur (rakkar):
CANCH Pinecrest Looks Like a Man: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: CANCH Pinecrest Looks Like a Man: íslenskt meitarastig, alþjóðlegt meistarastig

Opinn Flokkur (tíkur):
Char‘s Check Me Out: Good

Besti Hundur Tegundar:

1. sæti: CANCH Pinecrest Looks Like a Man

 

Samoyed (dómari: Elina Haapaniemi frá Finnlandi)

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):
Dragonora Eclipse: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti: Dragonora Eclipse

Opinn Flokkrur (rakkar):
Bylur á ís: Sufficient

 

Siberian Husky (dómari: Fransisco Salvador Janeiro frá Portúgal)

Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):
Norðurdals Stórfengleg Saxa: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun
Norðurdals Afreks Alda: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlun

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti: Norðurdals Afreks Alda

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):
Eldkristals Gull Moli: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Hulduheims Buddah: þátttökuborði, 4. sæti, heiðursverðlaun
Eldkristals Gull Nanuq: þátttökuborði, 3. sæti, heiðursverðlaun
Karkur: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):
Eldkristals Gull Myrra: þátttökuborði, 3. sæti, heiðursverðlan
Eldkristals Gull Esja: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Máney: þátttökuborði, 4. sæti, heiðursverðlaun
Þoka: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):
1. sæti: Eldkristals Gull Moli
2. sæti: Eldkristals Gull Esja

Ungliðaflokkur (rakkar):
Nótt í Norðri Chivas Trukkur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Eyberg Ice Black Demon: Excellent, 2. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Leirdals Elju Huginn: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
CANCH Wolfriver‘s Ice Thunder Kanuck: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Funi: Excellent, 4. sæti
Múla Týr: Excellent
Hulduheims Valur: Excellent
Leirdals Elju Myrkvi: Excellent, 3. Sæti

Opinn Flokkur (rakkar):
Múla Torres: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Bedarra Scipio Africanus: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Huginn: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Nero: Disqualified
Hulduheims Kátur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Meistaraflokkur (rakkar):
ISCH HCH B-Casper Jr. of Doghouse Farm: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
ISCH Múla Berg: Excellent, 2. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: ISCH HCH B-Casper Jr. of Doghouse Farm: alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Hulduheims Kátur: íslenskt meistarastig, vara alþjóðlegt meistarastigs
3. sæti: Múla Torres
4. sæti: Leirdals Elju Huginn

Ungliðaflokkur (tíkur):
Hulduheims Mist: Excellent, 3. sæti
Hulduheims Orka: Excellent, 1. sæti
Nótt í Norðri Kira: Excellent, 2. sæti

Unghundaflokkur (tíkur):
Eyberg Ice Black Storm: Excellent
Miðnætur Dawn Of Eos: Excelent, 4. sæti
Múla Hríma: Excellent, 3. sæti
Miðnætur Hunting Artemis: Excellent
Miðnætur Colourful Iris: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Miðnætur Artistic Athena: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Leirdals Elju Yrja: Excellent

Opinn Flokkur (tíkur):
Hulduheims Mía: Excellent, 3. sæti
Múla Dakoda: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Dizzy Miss Lizzy: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Ynja: Excellent, 2. sæti
Hulduheims Þruma: Excellent

Besta Tík Tegundar:
1. sæti: Miðnætur Colourful Iris: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: Hulduheims Dizzy Miss Lizzy: vara alþjóðlegt meistarastig
3. sæti: Miðnætur Artistic Athena 

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti: ISCH HCH B-Casper Jr. of Doghouse Farm
2. sæti: Miðnætur Colourful Iris

Miðnætur-ræktun var með Besta Ræktunarhóp Sýningar sunnudags!
Múla Ynja og 3 afkvæmi hennar voru 2. Besti Afkvæmahópur Sýningar sunnudags!

 

Besti Hundur Tegundahóps 5 (dómari: Ligita Zake frá Lettlandi):

1. sæti: CANCH Pinecrest Looks Like a Man - Pomeranian
2. sæti: ISCH HCH B-Casper Jr. of Doghouse Farm – Siberian Husky
3. sæti: 
ISCH Gerplu Dala Drífa Íslenskur fjárhundur

CANCH Pinecrest Looks Like a Man varð svo 4. Besti Hundur Sýningar!!