Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

Úrslit vorsýningar HRFÍ, 28. febrúar - 1. mars 2009

Dómari: Frank Kane frá Bretlandi

Alaskan Malamute

Ungliðaflokkur (rakkar):
Krapi Týr: Excellent, 1. sæti, meistarastig

Opinn flokkur (rakkar):
Yukonjak’s Obuggda Ulfur: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Krapi Týr: íslenskt meistarastig
2. sæti:
Yukonjak’s Obuggda Ulfur: alþjóðlegt meistarastig

Unghundaflokkur (tíkur):
Yukonjak’s Obyggdahit: Very Good, 1. sæti

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti
: Krapi Týr



Basenji
Meistaraflokkur (tíkur):

C.I.B. ISCH Fornusanda Days of Thunder: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Öldungaflokkur (tíkur):
ISCH Fornusanda Emma: Excellent, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besta Tík Tegundar:

1. sæti:
C.I.B. ISCH Fornusanda Days of Thunder

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
C.I.B. ISCH Fornusanda Days of Thunder


Chow Chow
Meistaraflokkur (rakkar):

ISCH China Young’s Karabas (Boss): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
ISCH China Young’s Karabas (Boss): alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
ISCH China Young’s Karabas (Boss)



Pomeranian
Ungliðaflokkur (tíkur):

Soffies Allo Allo (Soffía): Excellent, 1.sæti

Öldungaflokkur (tíkur):
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna: Exellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna

ISCH Ljóna- Ljón-Ynja Ljóna endaði svo sem
Besti öldungur Sýningar!


Samoyed
Opinn flokkur (rakkar):

Jaki: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Jaki: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Jaki



Siberian Husky
Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):

Hulduheims Birta: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti:
Hulduheims Birta

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):
Hulduheims Fenrir: þáttökuborði, 2. sæti
Hulduheims Gabríel: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Hulduheims Edda: þátttökuborði, 3. sæti
Hulduheims Þruma: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun
Hulduheims Völva: þátttökuborði, 2. sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar:

1. sæti:
Hulduheims Gabríel
2. sæti:
Hulduheims Þruma

Ungliðaflokkur (rakkar):
Múla Garri: Very Good
Hulduheims Huginn: Very Good
Nótt í Norðri Skuggi: Ekki sýndur
Hulduheims Dreki: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Neró: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Múla Torres: Very Good
Bedarra Scipio Africanus (Frosti): Very Good, 4. sæti
Nótt í Norðri Breki: Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Múla Akkiles: Very Good

Unghundaflokkur (rakkar):
Hulduheims Skjöldur: Exellent, 1. sæti

Opinn Flokkur (rakkar):

Hulduheims Óðinn: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Berg: Excellent, 4. sæti
Hulduheims Baby You’re A Rich Man: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Carillo Sølv Ulv (Úlfur): Excellent, 3. sæti, meistaraefni
Múla Blanco Íslandus: Very Good

Meistaraflokkur (rakkar):

CANCH Innisfree Copper Wolf (Wolfie): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:

1. sæti:
Hulduheims Óðinn: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti:
Hulduheims Dreki
3. sæti:
CANCH Innisfree Copper Wolf (Wolfie): vara alþjóðlegt meistarastig
4. sæti:
Hulduheims Neró

Ungliðaflokkur (tíkur):

Múla Þruma: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Kristal Fönn: Very Good, 3. sæti
Hulduheims Vaka: Excellent, 2. sæti
Nótt í Norðri Maya: Very Good, 4. sæti

Unghundaflokkur (tíkur):

Hulduheims Vera: Very Good, 2. sæti
Bedarra Bambolina Bebe (Maya): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Opinn Flokkur (tíkur):

Múla Aska: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Kiara of Night In Nome: Very Good, 3. sæti
Indian
Valley
Hydrargium (Dína): Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Ynja: Ekki sýnd

Meistaraflokkur (tíkur):
ISCH Anyka Bootylicious Babe (Kíra): Excellent, 2. sæti, meistaraefni
S&MCH Mae West Lake Hydrargium (Lana): Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:

1. sæti:
S&MCH Mae West Lake Hydrargium (Lana): íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig
2. sæti: ISCH Anyka Booylicious Babe (Kíra): vara alþjóðlegt meistarastig
3. sæti:
Bedarra Bambolina Bebe (Maya)
4. sæti:
Indian Valley Hydrargium (Dína)

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Hulduheims Óðinn
2. sæti:
S&MCH Mae West Lake Hydrargium (Lana)

Hulduheims Birta varð Besta Ungviði Sýningar II sunnudags.
Hulduheims Gabríel varð Besti Hvolpur Sýningar II sunnudags.
Besta Par Sýningar á sunnudeginum voru Hulduheims Óðinn og S&MCH Mae West Lake Hydrargium (Lana).
Hulduheims-ræktun var svo með Besta Ræktunarhóp Sýningar sunnudags og Besta Afkvæmahóp Sýningar II sunnudags.



West Siberian Laïka
Opinn flokkur (tíkur):

Aster Walhalla: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:

1. sæti:
Aster Walhalla: íslenskt meistarastig, alþjóðlegt meistarastig

Besti Hundur Tegundar (BOB):

1. sæti:
Aster Walhalla



Besti Hundur Tegundahóps 5:
1. sæti: Hulduheims Óðinn – Siberian Husky
2. sæti: Arnarstaða Rektor – Íslenskur fjárhundur
3. sæti: Krapi Týr – Alaskan Malamute
4. sæti: Jaki – Samoyed

Hulduheims Óðinn endaði svo sem
Besti Hundur Sýningar II.