Spitzhundadeild HRFI

Stigahæsti hundur deildarinnar 2013 Væntanlegt!!

 

Úrslit vorsýningar HRFÍ

 5. – 6. júní 2010

 
Basenji
(dómari: George Kostopoulos frá Grikklandi)
Ungliðaflokkur (tíkur):

Saint Agnes of Assisi: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Saint Agnes of Assisi: íslenskt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Saint Agnes of Assisi

 

Chow Chow (dómari: George Kostopoulos frá Grikklandi)
Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):
Dropasteins Oriental Junior: ekki sýndur

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):
Dropasteins Oriental Ynja: þátttökuborði, 1. Sæti, heiðursverðlaun

Besti Hvolpur Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Oriental Ynja

Ungliðaflokkur (tíkur):

Dropasteins Songshi Salka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Songshi Salka: íslenskt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Dropasteins Songshi Salk

 

Pomeranian (dómari: George Kostopoulos frá Grikklandi)
Meistaraflokkur (rakkar):

CANCH Chriscendo Candid Shot: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti: Chriscendo Candid Shot: íslenskt meistarastig

Meistaraflokkur (tíkur):
RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka: Excellent, 1. sæti, meistaraefni

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka: íslenskt meistarastig

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti: RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka
2. sæti: CANCH Chriscendo Candid Shot

 

Samoyed (dómari: George Kostopoulos frá Grikklandi)
Ungliðaflokkur (rakkar):

Bylur á ís: Very Good, 1. sæti

 

Siberian Husky (dómari: Paul Stanton frá Svíþjóð)
Hvolpaflokkur 4-6 mán. (tíkur):

Hulduheims Mist: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Besta Ungviði Tegundar:
1. sæti: Hulduheims Mist

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (rakkar):
Hulduheims Valur: þátttökuborði, 1. sæti, heiðursverðlaun

Hvolpaflokkur 6-9 mán. (tíkur):

Hulduheims Rjúpa: þátttökuborði, 1. sæti

Besti Hvolpur Tegundar (6-9 mán.):
1. sæti:
Hulduheims Valur

Ungliðaflokkur (rakkar):
Leirdals Elju Jaki: Very Good
Eyberg Ice Black Fire: Very Good, 4. sæti
Múla Ívan Mikli: Good
Miðnætur Erotic Eros: Excellent, 1. sæti
Eyberg Ice Black Demon: Excellent, 2. sæti
Leirdals Elju Huginn:
Múla Týr: Very Good, 3. sæti

Unghundaflokkur (rakkar):
Hulduheims Grjóti: Very Good, 1. sæti
Hulduheims Flóki: Very Good, 2. sæti
Hulduheims Loki Laufeyjarson: 0. einkunn

Opinn Flokkur (rakkar):
Hulduheims Skjöldur: Very Good, 3. sæti
Múla Berg: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Hulduheims Hecktor: Good
Hulduheims Fenrir: Very Good, 2. sæti
Hulduheims Anakin: Good
Bedarra Scipio Africanus: Good

Besti Rakki Tegundar:
1. sæti:
Múla Berg: íslenskt meistarastig

Ungliðaflokkur (tíkur):
Leirdals Elju Yrja: Very Good, 4. sæti
Miðnætur Artistic Athena: Good
Eyberg Ice Black Storm: Excellent, 3. sæti
Eyberg Ice Black Angel: Good
Eyberg Ice Black Moon: Good
Miðnætur Hunting Artemis: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Múla Dakoda: Very Good
Miðnætur Steaming Hot Aphrodite: Very Good
Miðnætur Dawn Of Eos: Very Good
Múla Hríma: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Miðnætur Colourful Iris: Very Good

Unghundaflokkur (tíkur):
Hulduheims Sigfúsína Jónína Guðný: Very Good, 1. sæti

Opinn Flokkur (tíkur):
Bedarra Bambolina Bebe: Excellent, 2. sæti, meistaraefni
Hulduheims Þruma: Very Good, 3. sæti
Hulduheims Saga: Good
Múla Aska: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
Múla Kristal Fönn: Good
Hulduheims Sara: Very Good
Múla Ynja: ekki sýnd
Hulduheims Líf: Good
Múla Alaska: Very Good, 4. sæti

Meistaraflokkur (tíkur):
ISCH Anyka Bootylicious Babe: Excellent, 1. sæti, meistaraefni
ISCH CANCH Ebonyshadows Blowing On Bye: ekki sýnd

Besta Tík Tegundar:
1. sæti:
Múla Hríma: íslenskt meistarastig
2. sæti:
ISCH Anyka Bootylicious Babe
3. sæti:
Múla Aska
4. sæti:
Bedarra Bambolina Bebe
5. sæti: Miðnætur Hunting Artemis

Besti Hundur Tegundar:
1. sæti:
Múla Hríma
2. sæti:
Múla Berg

Hulduheims Mist var Besti Hvolpur Sýningar-3 laugardags
Múla-ræktun var með Besta Ræktunarhóp Sýningar laugardags!
ISCH Anyka Bootylicious Babe og 3 afkvæmi hennar voru Besti Afkvæmahópur Sýningar laugardags!

 

Besti Hundur Tegundahóps 5 (dómari: Paul Stanton frá Svíþjóð):
1. sæti:
Eir frá Keldnaholti – Íslenskur fjárhundur
2. sæti:
Múla Hríma – Siberian Husky
3. sæti:
RUSCH BLRCH LITCH EUJW-09 BLRW-09 Dan-Star-Kom Ili Dolka - Pomeranian
4. sæti:
Dropasteins Songshi Salka – Chow Chow